-
Yadda ake amfani da AeroChamber
Ana samun magunguna da yawa a matsayin maganin shakar da aka sha. Hanyoyin da aka shaka suna isar da magani kai tsaye zuwa hanyar iska, wanda ke taimakawa ga cututtukan huhu. Marasa lafiya da marasa lafiya...Kara karantawa -
Kasuwar Maganin Asma ta Duniya
Girman kasuwar Maganin Asthma na duniya ana hasashen zai kai dala biliyan 39.04 a shekarar 2032, a adadin karuwar shekara-shekara (CAGR) na 3.8% yayin hasashen. Duniya...Kara karantawa -
Daban-daban Alamomin Spacer Asthma da Yadda Suke Kwatanta
Numfasawa (numfashi) ita ce hanya mafi kyau don ɗaukar yawancin magungunan asma. Bawa yaro ko babba maganin asma ta hanyar bugu da spacer yana kawar da cutar asma...Kara karantawa -
Kasuwancin abin rufe fuska na oxygen yana shirye don haɓaka
Hasashen haɓakar kasuwar abin rufe fuska na oxygen suna haɓaka yayin da masu ba da kiwon lafiya da masana'antun ke mai da hankali kan haɓaka ta'aziyyar haƙuri, haɓaka haɓakawa da tabbatar da ...Kara karantawa -
Ƙimar girma na Aerochamber Tare da Masks
Yayin da buƙatun samfuran kula da numfashi ke ci gaba da haɓaka, aerochamber tare da abin rufe fuska an saita don shaida gagarumin ci gaba da faɗaɗa kasuwa a nan gaba. W...Kara karantawa -
Spacer Don Aerosol: Manufofin cikin gida da na waje don haɓaka Masana'antar Aerosol
Babban ci gaba a ci gaban fasahar aerosol ya faru tare da shigar da gas aerosol. Wannan na'ura mai yankan ba wai kawai tana jujjuya ef...Kara karantawa -
Ci gaban Asthma Spacer: Haɗin Nasara na Manufofin Gida da na Ƙasashen waje
Asthma Spacer, na'urar da ke canza wasa a cikin kulawar numfashi, an saita don canza maganin cutar asma da cututtukan huhu (COPD). Na'urar, wacce ...Kara karantawa -
Spacer Don Aerosol: Cin nasara Ƙalubalen Ci gaba don Kyakkyawar gaba
Duk da wasu ƙalubalen da aka fuskanta yayin haɓakawa, sararin sararin samaniya don aerosol yana ci gaba da nuna alƙawarin a matsayin muhimmin kayan aiki a fannin likitancin numfashi. Nebuliz...Kara karantawa -
Likita 3 ball spirometer: juyi kula da numfashi
Gabatarwa: Filin kula da numfashi yana shaida babban ci gaba a fasaha tare da zuwan na'urar spirometer na ƙwallon ƙafa uku. Wannan sabuwar na'urar ha...Kara karantawa -
Inganta Inhalar Inhaler: Gabatar da Wurin Inhaler na Asthma
Asthma cuta ce da ta dade tana shafar miliyoyin mutane a duniya. Masu shakar numfashi sune babban maganin magance alamun asma. Koyaya, bincike ya nuna ...Kara karantawa -
3 ball spirometer: juyin juya hali a lafiyar numfashi
Cututtukan na numfashi kamar su asma, cutar sankarau mai tsauri (COPD) da cystic fibrosis suna shafar miliyoyin mutane a duniya. Madaidaicin sa ido da kuma...Kara karantawa -
Mashin fuska nebulized da za a iya zubarwa: canza kulawar numfashi ga manya da yara
Mashin nebulizing da za a iya zubar da shi tare da kofin 6ml/CC ya zama ci gaba a fagen kula da numfashi, yana amfana da tsofaffi da yara da yawa. Yana bayar da dacewa, com...Kara karantawa